Thanh Tráng Hiệp Phú
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Thanh Tráng Hiệp Phú

Nếp Sống Gia Đình Cơ Đốc

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

kiếm tiền trên mạng - GSO-Media

Go down 
Tác giảThông điệp
polarbear

Nam Tổng số bài gửi : 186
Nghề nghiệp : Thiết Kế & Quảng Cáo
Hội Thánh : Hiệp Phú

kiếm tiền trên mạng - GSO-Media Empty
Bài gửiTiêu đề: kiếm tiền trên mạng - GSO-Media   kiếm tiền trên mạng - GSO-Media EmptySat Sep 05, 2009 11:53 am

* Kiếm tiền nhờ web cực dễ II:

Đây là trang bạn nên tham gia nó là trang cuả việt nam .an toàn tuyệt đối luôn bạn nên bỏ một it thoi gian để đọc nó
2 trang VIETGUYS PS
trang GSO-Media

GSO-Media là một dự án Internet dành cho cộng đồng Việt ngữ do công ty GBS xây dựng và phát triển với ý tưởng là sử dụng chính công cụ Internet để cung cấp thông tin, tri thức về các ứng dụng của Internet trong đời sống và kinh doanh. Thông qua những giải pháp kinh doanh trực tuyến, những chương trình, tiện ích hấp dẫn, GSO-Media góp phần đẩy mạnh việc phổ cập Internet, giúp người sử dụng nâng cao hiệu quả công việc hiện tại, đồng thời tạo ra môi trường vừa học vừa làm để mỗi người đều có thể từng bước tìm hiểu và gia nhập thế giới kinh doanh trực tuyến rộng lớn và đầy cơ hội.
Tại Việt Nam Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Thương Mại Dịch Vụ Sao Việt ( SAVICOM,JNC) là đối tác khu vực.
Địa Chỉ: Tầng 1 ,tòa nhà 17 T9 ,khu đô thị mới Trung Hòa-Cầu Giấy-Quận Cầu Giấy-Hà Nội
Điện Thọai: 04.2.511.425 - 04.2.511.706; Fax: 04.2.511.706
Tại Thành Phố Hồ Chí Minh Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Đất Việt Net là đối tác cùng triển khai dự án GSO-Media
Địa chỉ : 152/72 Hòang Hoa Thám Phường 12 –Quận Tân Bình-Thành Phố Hồ Chí Minh
Bạn sử dụng dịch vụ Yahoo,Google,..miễn phí thế bạn có biết Yahoo,Google,…làm gì để sinh ra tiền không ? họ làm quảng cáo lấy tiền qủang cáo của doanh nghiệp thu về cho mình.Về phía doanh nghiệp phải trả lại cho Yahoo,Google,..Bù lại họ cho bạn sử dụng Email,Chat miễn phí .Vậy bạn, đã trở thành đối tượng quảng cáo cho họ tiền quảng cáo của doanh nghiệp trả cho Yahoo,Google,…bạn được chia phần nào không ,tôi trả lời cho bạn là không.Nhưng bạn đến với Gso-Media thì đọc quảng cáo bạn được trả tiền ,bạn coi quảng cáo trên Tivi,báo,đài,kể cả trên Internet bạn có được trả tiền không ,tôi trả lời với bạn là không,thế Tôi hỏi bạn khi đọc quảng cáo được trả tiền bạn thích cái nào hơn….Tôi dám chắc rằng bạn sẻ thích cái nào trả tiền cho ta,rồi tôi sẻ chỉ cho bạn cáh kiếm tiền từ Gso-Media.Nhưng công ty không làm ra sản phẩm thế tiền ở đâu công ty trả tiền cho mình.
Đây là câu hỏi lớn nhất của tất cả mọi người, Tôi cũng như các bạn khi tham gia đều hoài nghi là mình có được trả tiền xứng đáng hay không hay chỉ là 1 sự lừa bịp, xin thưa với các bạn cách thức làm việc như sau:
Gso-Media là 1 công ty quảng cáo, là cầu nối giữa doanh nghiệp và người tiêu dùng,khi 1 doanh nghiệp vừa và nhỏ có nhu cầu quảng cáo nhưng không có khả năng chi tiêu cho truyền hình,báo chí... V ì chi phí qủang cáo trên truyền hình rất cao,Thì Gso-Media là 1 giải pháp tích cực vì các bạn có thể quảng cáo sản phẩm của mình đến 10 000 người(là các thành viên của GSo-Media qua hình thức thư quảng cáo) và các người này bạn được chọn đối tượng(Vd:Nếu muốn bán xe hơi bạn có thể chọn người có thu nhập trên 10 000usd/năm, chứ sinh viên tiền đâu mà mua ).
_ Các thành viên làm gì: các bạn chỉ là những người tiêu dùng sẽ được hưởng lợi nhuận thông qua hình thức đọc thư quảng cáo của doanh nghiệp.
Tại sao đọc thư có tiền? : Hầu hết các công ty quảng cáo đều cho người dùng(thành viên) của họ được lợi ích thì họ mới quảng cáo. Ví dụ Yahoo , nguồn thu chủ yếu từ quảng cáo họ cho ta xài mail,chat, miễn phí,.Gso-Media thì ko làm vậy, họ chia lợi nhuận cho thành viên của họ qua đọc thư như vậy sẽ thu hút nhiều người hơn, bạn tính xem, khoảng hơn 1 năm mà có 2 00 000 thành viên có gớm không và số này liên tục tăng.
Ngoài ra còn vô số tiện ích khác của Gso như thẻ giảm giá, với chiếc thẻ này bạn có thẻ mua hàng giảm giá 5%-10% tại các cửa hàng là đối tác của Gso-Media(ở Hà Nội đã rất mạnh đang tiến hành ở TPHCM)
Kiếm tiền sao cho hiệu quả? Chỉ đọc thư thì ko thể kiếm nhiều tiền mà bạn giới thiệu người khác cùng tham gia và khuyến khích họ giới thiệu người khác nữa thì bạn sẽ được hoa hồng rất cao,việc này khác với các công ty đa cấp là bạn không cần bỏ vốn mua cái gì hết chi bỏ công thôi, nếu bạn cố gắng bạn sẽ được trả công xứng đáng.
Còn chờ gì nữa bạn hãy đăng ký 1 nick GSo-Media một trong các link dưới đây

http://www.gso-media.com/home/register.asp?refID=562946
(Nếu bạn không thể click được thì hãy copy liên kết trên vào thanh địa chỉ “address”)
Vì tầng một của bạn công ty chỉ cho phép bạn phát triển 7 người .Làm công việc này bạn không nên lấy sức mạnh 100% của mình mà phải lấy sức mạnh của 7 người “ Một hòn đá to,một người nhấc không nổi thì ba người kiêng nổi không ? kiêng nổi là chắc? .Các bạn làm ngay bây giờ nha ,công việc của ngày hôm nay đường để ngày mai ? Rồi giá như … cứ giá như thì nhân loại 6 tỷ người đều giàu như Bill Gate mất rồi.
Mở trang web Gso-media (www.gso-media.com). Mở phần đăng ký chọn tên truy cập cho mình. Tên họ, địa chỉ Email, số chứng minh nhân dân, địa chỉ nơi cư trú. Mã số giới thiệu (562946 ). Vì khi bạn đăng ký thì máy tính của công ty sẽ tự động cấp cho bạn một mã số, sau này bạn dùng mã số của bạn để giới thiệu người khác tham gia để hưởng hoa hồng.
Bạn sẽ đọc hết phần giới thiệu các lợi ích của bạn, bạn chọn cập nhật hồ sơ.
Bạn chọn quốc gia việt nam.
Mật khẩu:.......... Lập lại mật khẩu:.........
Công ty hỏi bạn một chút, bạn chọn hết cho mình nha,....mức thu nhập, nghề nghiệp
Rồi công việc của bạn là mở trang web thông qua tên truy cập của mình đọc quảng cáo, click vào quảng cáo chưa xem nha click chuột vào, rồi kéo xuống dưới nha click vào “vào đây” sau 60 giây công ty sẽ cộng tiền vào tài khoản khác cho bạn và giới thiệu người khác tham gia miễn phí để hưởng hoa hồng khi mình giới thiệu họ và họ đọc quảng cáo. Và khi bạn là thành viên Gso-media bạn còn được 1 số quyền lợi như giao lưu, kết bạn, rao vặt, trao đổi nội bộ giữa các thành viên với nhau, xem tin tức miễn phí.
Bạn copy bài viết này về máy và dán vào chương trình đánh văn bản MS Word và sửa đường Link của tôi thành đường Link của bạn http://www.gso-media.com/home/register.asp?refID=562946 đây bạn chỉ cần sửa mã số thôi nha.
Sau đó bạn đăng kí thành viên tại các Website rao vặt mua bán như: www.raovatmuaban.com, www.trungtamquangcao.com,
phomuaban.com, www.muabanraovat.com, muabanvn.com, www.e-raovat.com... và sau đó mở bài viết vừa lưu lúc nãy lên và dán vào phần nội dung tin đăng, và đăng thế là khi ai đọc được mục tin này thì sẽ vào đăng kí làm thành viên GSO-Media và bạn sẽ được hưởng hoa hồng từ bây giờ và về sau!
Bạn nên đọc hết quảng cáo công ty gửi ,Công việc của bạn là đọc quảng cáo và phát triển mạng lưới thành viên miễn phí.(Và bạn phải nhớ là khi xem quảng cáo của mình thì phải nhập mã quảng cáo vào & đợi 60s khi quảng cáo đó hiện ra thì mới được tình GM-Điểm)
Chỉ cần bạn có một mạng lưới 5 tầng với cơ số người tối đa ở mỗi tầng :
Bạn Giới thiệu được 1 người bạn được công ty trả 0.05 GM
+ Mình bạn giới thiệu cho 7 người :7*0.05 = 0.035GM
+ Bảy người bạn này giới thiệu cho 7 người:7*7*0.05 = 2.45 GM
+ Bảy người bạn này giới thiệu cho 7 người:7*7*7*0.05 = 17.15 GM
• Bảy người bạn này giới thiệu cho 7 người:7*7*7*7*0.05 = 120.05 GM
• + Bảy người bạn này giới thiệu cho 7 người:7*7*7*7*0.05 = 840.35 GM
• (7; 7*7; 7*7*7; 7*7*7*7; 7*7*7*7*7), Tổng cộng bạn sẽ có ngay một khoản thu nhập là 980.35GM,(xin bạn lưu ý 1GM = 1USD và bạn phải nhắc nhở các th ành viên của mình nha không được đăng ký tài khoản ảo nếu bị công ty phát hiện bạn sẽ mất hết quyền lợi).
• Nhưng bạn có thể mất từ một đến hai năm để phát triển thành viên miễn phí.
• Vậy để rút ngắn thời gian bạn đầu tư ngay 100 GM = 100 USD, để tham gia “VIP” 100 USD làm bạn bớt tiêu sài một hai tháng .
• CHƯƠNG TRÌNH KHÁCH HÀNG ƯU ĐÃI
• Thành viên ưu đãi
• Chương trình Thành viên ưu đãi của GSO-Media hướng tới mục tiêu tạo ra một sân chơi chung cho các doanh nghiệp và người tiêu dùng nhằm đạt được lợi ích cho cả hai phía, khi các doanh nghiệp đối tác của GSO-Media có được một số lượng lớn khách hàng trung thành là các thành viên GSO-Media, và về phần mình, các thành viên ưu đãi của GSO-Media lại có được những đặc quyền đáng kể khi mua sắm và sử dụng dịch vụ của các doanh nghiệp này.
• Điều kiện tham gia
• Để tham gia chương trình Thành viên ưu đãi của GSO-Media, Bạn cần đáp ứng các điều kiện sau: - Là thành viên miễn phí của GSO-Media
• - Có ít nhất 20GM (GSO Money) trong tài khoản. Số dư này Bạn có thể tích lũy được thông qua chương trình thành viên miễn phí (xem quảng cáo của nhà tài trợ, phát triển mạng lưới thành viên miễn phí, mua sắm ở các đối tác của GSO để được cộng điểm...). Bạn cũng có thể tăng số dư bằng cách nạp PINCODE vào tài khoản.
• Quyền lợi thành viên ưu đãi
• Các thành viên GSO tham gia chương trình Thành viên ưu đãi sẽ nhận được những quyền lợi sau:
• • Tài khoản của Bạn sẽ được bảo lưu vĩnh viễn (không bị khóa), không phụ thuộc vào các đợt điểm danh hàng tháng.
• Bạn được truy cập các tài liệu kinh doanh có giá trị trong thư viện GSO-Media. • Được tham dự các buổi giao lưu chia se kinh nghiệm về kinh doanh trực tuyến tại các đối tác của GSO-Media.
• • (NEW!) Được đăng ký hồ sơ cá nhân để tìm việc làm trong dịch vụ Việc làm (sắp khai trương) của GSO-Media.
• • Được GSO trả hoa hồng theo nguyên tắc mạng khi giới thiệu thành viên mới tham gia chương trình Thành viên ưu đãi. Mức hoa hồng như sau: người giới thiệu trực tiếp (NGT1) được hưởng 6GM; người giới thiệu chỉ định (NGT2) được hưởng hoa hồng gián tiếp 3 tầng tiếp theo với mức 2GM trên mỗi thành viên ưu đãi. Nếu NGT2 là thành viên VIP sẽ được hưởng thêm hoa hồng tầng 5 và 6.
• • Có quyền đăng ký tham gia VIP Club và hưởng chế độ hoa hồng đặc biệt dành cho thành viên VIP Club.
• • Được hưởng hoa hồng 10GM khi Thành viên ưu đãi do Bạn trực tiếp giới thiệu được nâng cấp VIP.
• Tham gia Thành viên ưu đãi
• Nếu Bạn đã đáp ứng đủ các điều kiện trên, Bạn cần Đăng ký tham gia Thành viên ưu đãi trên website www.gso-media.com. Bạn sẽ cần thực hiện các bước sau:
• - Đăng nhập bằng Tên truy cập và Mật khẩu thành viên của Bạn
• - Trong cột HỒ SƠ, chọn mục Thành viên ưu đãi và nhấp chuột vào Đăng ký
• - Nhập mã số thẻ và Mã số Đại lý* (hãy hỏi người giới thiệu của Bạn để biết mã số này, nếu không biết có thể bỏ trống), mã số người giới thiệu 1 (NGT1, tức người trực tiếp giới thiệu Bạn) và người giới thiệu 2 (NGT2, người nhận Bạn vào tầng 1 mạng lưới thành viên ưu đãi của mình) **
• - Nhấp chuột vào Xác nhận. Chương trình sẽ tự động trừ đi 20GM trong tài khoản của Bạn và chính thức nhận Bạn vào mạng lưới các Thành viên ưu đãi của GSO.
• *: Đại lý là danh hiệu mà Công ty phong tặng cho một số ít các thành viên VIP dựa trên năng lực tư vấn, đào tạo và cơ sở vật chất phù hợp. Đại lý sẽ được nhận hoa hồng 2GM nếu thành viên ưu đãi mới nằm trong mạng lưới của Đại lý.
• **: Để tránh các biểu hiện tiêu cực, Công ty chỉ cho phép Bạn:
• phát triển không quá 3 Thành viên ưu đãi ở tầng 1 trong tháng đầu tiên,
• không quá 5 người trong 3 tháng đầu tiên,
• không quá 10 người trong 6 tháng đầu tiên,
• không quá 20 người trong năm đầu tiên,
• 30 người trong 2 năm đầu tiên…
• “Hãy tìm hiểu và nắm bắt cơ hội khi ngưới khác còn mơ hồ"

(Và bạn phải nhớ là khi xem quảng cáo của mình thì phải nhập mã quảng cáo vào & đợi 60s khi quảng cáo đó hiện ra thì mới được tình GM-Điểm)

Chúc bạn sẽ thành công với 2 công việc này!

Hãy cùng chia sẻ với bạn bè bằng cách
Copy đường link dưới đây, để gửi đến cho bạn bè xem bài viết này !
http://www.innidesign.info

kiếm tiền trên mạng - GSO-Media
Trang 1 trong tổng số 1 trang